ThaiBJD.Com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 5420|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Notices] Marketplace Access Request

[คัดลอกลิงก์]

71

205

115

เครดิต
Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

Staff: Semi-Active

My Pet

ไอซี่

pet
สมาชิกที่มีจำนวนโพสท์ครบ 40 โพสท์ และเป็นสมาชิกมาแล้วไม่น้อยกว่า 30 วัน
สามารถแจ้งขอเข้าใช้ฟอรั่ม Marketplace ได้ที่นี่เลยนะคะ
ทางสต๊าฟจะติดบัตร Market Pass ให้ค่ะ

โดยสมาชิกจะสามารถเข้าใช้ซับฟอรั่มดังต่อไปนี้ได้ค่ะ

ThaiBJD MarketPlace

Marketplace - DOLLS
Marketplace - ETC
Marketplace - Commission
Marketplace - Group Order
Marketplace - Splits

และขอความกรุณาทำความเข้าใจกฎระเบียบของ Marketplace ให้ละเอียดด้วยนะคะ มีความสำคัญมากๆค่ะ หากทำผิดกติกาอาจถูกตัดสิทธิ์การใช้งานได้

หมายเหตุ:

หากยังไม่ได้รับบัตรผ่านหลังจากเข้ามาแจ้งขอ   ...ขอความกรุณา งด PM สต๊าฟทุกท่านนะคะ
เพราะสต๊าฟอาจไม่ได้เข้าบอร์ดทุกวัน ดังนั้น.. หากได้แจ้งไว้ในกระทู้แล้ว
สต๊าฟจะมาเพิ่มให้เองอย่างแน่นอนค่ะ ได้โปรดใจเย็นสักหน่อย
อาจจะช้าไปบ้างนิดนึง เพราะสต๊าฟทุกท่านอาจจะไม่สะดวกเข้าบอร์ดได้ทุกวัน
แต่หากล่าช้าเกินกว่า 1 เดือน ขอให้ท่าน PM แจ้ง ไปยัง @admin ได้ค่ะ

9

42

22

เครดิต

Member Info.

Feedback
 ซื้อ
 ขาย
Medels/Cards

Facebook FanPageMarket Pass

ครบเงื่อนไขเเล้ว รบกวนขออนุญาตเเอดมินติดบัตร MP ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

จัดการให้เรียบร้อยแล้วค่ะ  โพสต์ 12-6-2016 13:50
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

Archiver|Mobile|Dark Room|ThaiBJD.Com

GMT+7, 20-4-2024 00:27 , Processed in 0.076272 second(s), 44 queries .