ThaiBJD.Com

ชื่อกระทู้: Marketplace Access Request [สั่งพิมพ์]

โดย: admin    เวลา: 15-6-2014 02:42
ชื่อกระทู้: Marketplace Access Request
สมาชิกที่มีจำนวนโพสท์ครบ 40 โพสท์ และเป็นสมาชิกมาแล้วไม่น้อยกว่า 30 วัน
สามารถแจ้งขอเข้าใช้ฟอรั่ม Marketplace ได้ที่นี่เลยนะคะ
ทางสต๊าฟจะติดบัตร Market Pass ให้ค่ะ

โดยสมาชิกจะสามารถเข้าใช้ซับฟอรั่มดังต่อไปนี้ได้ค่ะ

ThaiBJD MarketPlace

Marketplace - DOLLS
Marketplace - ETC
Marketplace - Commission
Marketplace - Group Order
Marketplace - Splits

และขอความกรุณาทำความเข้าใจกฎระเบียบของ Marketplace ให้ละเอียดด้วยนะคะ มีความสำคัญมากๆค่ะ หากทำผิดกติกาอาจถูกตัดสิทธิ์การใช้งานได้

หมายเหตุ:

หากยังไม่ได้รับบัตรผ่านหลังจากเข้ามาแจ้งขอ   ...ขอความกรุณา งด PM สต๊าฟทุกท่านนะคะ
เพราะสต๊าฟอาจไม่ได้เข้าบอร์ดทุกวัน ดังนั้น.. หากได้แจ้งไว้ในกระทู้แล้ว
สต๊าฟจะมาเพิ่มให้เองอย่างแน่นอนค่ะ ได้โปรดใจเย็นสักหน่อย
อาจจะช้าไปบ้างนิดนึง เพราะสต๊าฟทุกท่านอาจจะไม่สะดวกเข้าบอร์ดได้ทุกวัน
แต่หากล่าช้าเกินกว่า 1 เดือน ขอให้ท่าน PM แจ้ง ไปยัง @admin ได้ค่ะ

โดย: Cynthia    เวลา: 13-5-2016 10:11
ครบเงื่อนไขเเล้ว รบกวนขออนุญาตเเอดมินติดบัตร MP ค่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ ThaiBJD.Com (http://www.thaibjd.com/) Powered by Discuz! X3